Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,655
กระทู้ทั้งหมด
10,071
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• NanoStationM2 จ่ายไฟให้ PicomM2HP
    เริ่มโดย tpfresh
    Read 4,414 times

อยากทราบว่า NanoStationM2 ใช้ POEเดิมที่แถมมาในกล่อง เปิดโหมต POE Passthrough แล้วช่อง Secondary สามารถ จ่ายไฟให้ PicomM2HP ได้ไหมครับผม หรือต้องซื้อ POE 24-1A มาแทนหรอครับ

yod

ได้ครับ แต่ต่อสายให้เรียบร้อยแล้วค่อยจ่ายไฟนะครับ ส่วนความยาวสาย lan ไม่ควรเกิน 10 เมตรครับ