Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,637
กระทู้ทั้งหมด
10,062
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• การตั้งค่า 2 WAN
    เริ่มโดย tulip
    Read 4,313 times

ผม มีเน็ต TOT และ 3BB ผมอยากจะใช้ RB450G เป็นตัวจัดการดังนี้
port1 เป็น WAN TOT
port2 เป็น WAN 3BB
port3 ตั้งค่าเป็น wifi_hotpot จำกัดความเร็ว และวิ่งออกทาง port1
port4 ใช้งานเน็ตสายปกติ  บล็อคเวบ              วิ่งออกทาง port2
ต้องตั้งค่ายังไงครับ

yod

ถ้ารายละเอียด config เยอะๆ รบกวนส่งกลับให้ผม config ที่ร้านครับ

มันเยอะครับผมทำคู่มือไม่ไหวครับ