Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,637
กระทู้ทั้งหมด
10,062
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• อยากทำ VPN บน 450G ครับ
    เริ่มโดย myharddisk
    Read 7,352 times

อยากทำ VPN บน 450G ครับ  :)

yod

สวัสดีครับ

ที่ผมเคยทำไว้จะเป็น vpn แบบ pptp (Client To Site) ครับ เดี๋ยวทำเอาขึ้น webboard ไว้ครับ

รออยู่นะครับพี่  

ขอบคุณครับ

มีแบบ site to site ไหมครับ คุณยอด กำลังอยากได้เหมือนกันครับ เพราะจะทำ vpn จาก โรงงาน ไปที่สำนักงานใหญ่ครับ จาก ฉะเชิงเทรา ไป กรุงเทพ ครับ และจากกรุงเทพมาฉะเชิงเทราครับ

yod

เดี๋ยวขอค้างไว้ก่อนนะครับ ข้อมูลมีแล้วครับ แต่เหลือทำเป็นขั้นตอนแล้ว capture รูปมาลง

yod