Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,642
กระทู้ทั้งหมด
10,065
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามหน่อยครับ Software Unifi Access Point
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 3,189 times

สอบถามหน่อยครับ ผมอัพเดท Software ล่าสุดของ Unifi Access Point รุ่นใหม่ ไม่สามารถแยก 2.4 G กับ 5 G ได้แล้วหรือครับ ผมอัพเดท Soft Ware ไม่สามารถกำหนดชื่อที่แบ่ง 2.4G หรือ 5G ได้ครับ กลายเป็นชื่อเดียวกันหมดเลย อย่าง Soft Ware ตัวเก่าแยกได้ เช่นผมตั้งชื่อ Mac-wifi-2.4 กับ Mac-wiif 5G ครับ  แต่ตอนนี้ไม่สามารถกำหนดได้ครับ กลายเป็นชื่อเดียวกันเลยครับ

ขอบคุณครับ
ยุทธพงษ์