Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,638
กระทู้ทั้งหมด
10,063
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ผมมีโครงการให้พิจารณาด้วยครับว่าเหมาะสมหรือไม่
    เริ่มโดย peenong
    Read 4,143 times

ช่วยดูให้ด้วยครับว่าดีหรือไม่ หรือต้องแก้ไขปรับปรุงตรงไหน ก็แนะนำด้วยครับ และกรณีซื้ออุปกรณ์ทั้งหมดที่นี่ แต่ไม่ได้ซื้อ Mikrotik เลยแต่อยากขอเข้าห้อง Mikrotik ด้วยได้ไม๊ครับ อยากเข้าไปศึกษาเผื่อวันข้างหน้าอาจมีโอกาศได้ใช้ครับ  -*-

yod

ต้องยิงเป็น Point To Point โดยใช้ AirGrid อย่างละคู่ โดยใช้ย่าน 5GHz

จากนั้นเข้าอุปกรณ์ PicoM2 เป็นตัวกระจายสัญญาณ Wireless ย่าน 2.4GHz ครับ