Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,621
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• MikroTik RB401 ให้ hotspot user เปลี่ยน password ด้วยตัวเองได้ ต้องทำอย่างไรครับ
    เริ่มโดย achokchai3
    Read 6,752 times

ผมสร้าง hotspot user จากเมนู hotspot user ในตัว RouterOS ครับ (ไม่ได้ใช้ User manager)

User สามารถ login เข้าใช้งานได้ ทีนี้ต้องการให้เขาสามารถเปลี่ยน password ได้เอง ต้องทำอย่างไรครับ

ผมเพิ่ซื้อ MikroTik RB4011iGS กับ zyxel NAS จาก Sysnet ไปเมื่อ 12/1/64 ครับ