Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,637
กระทู้ทั้งหมด
10,062
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามค่ะ
    เริ่มโดย annda99
    Read 6,820 times

ต้องการใช้ WRT54GL + Tomato 1.27
แต่ set ค่าไม่เป็น อ่ะค่ะ เคยค้นใน google แล้ว แต่ข้อมูลน้อยมาก ส่วนตัวแล้วไม่มีความรู้เรื่อง Network เท่าไหร่
เคยลอง set ตามข้อมูลเท่าที่มีใน google แล้ว แต่ไม่ได้อ่ะคะ
ข้อมูลทั่วไป
ใช้ของ 3bb มี modem huawei MT880 เป็น mode Bridge
ขอทางทีมงานช่วยสอน set ค่า WRT54GL + Tomato 1.27 ให้หน่อยค่ะ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
อยากใช้ TOMATO เพราะเห็นว่าสามารถทำ WDS กับ Ubiq ได้ดี เพราะตอนนี้อยากได้ pico m2 มาทำ wds กับ wrt54gl อ่ะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ