Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,638
กระทู้ทั้งหมด
10,063
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ทำแบบนี้ได้ไหม
    เริ่มโดย najacom
    Read 6,550 times

ใช้ BulletM2HP เสา omni 15Dbi เป็นตัวส่ง แล้วใช้ PicoStation2 อีกตัวเป็นตัวรับ
ระยะทาง 1กิโล  ทำได้ไหม  หรือจะได้ระยะทาง สักเท่าไหร่กัน ตามแบบนี้เลย เอาไปใช้กับโน๊ตบุ๊คครับ

yod

ไม่น่าจะได้ครับ Pico M2Hp ส่งได้เต็มที่ระยะประมาณ 400 เมตรครับ

มี BulletM2HP เสา omni 15Dbi ส่งถึงโน๊ตบุ๊ค ระยะรับไกลสุด กี่เมตรครับ
จะทำ WiFi ที่ว่า Hotspot รัศมีคลุม 1 กิโลเมตร  ใช้ตัวใหนดี แนะนำหน่อยครับ

;D ;Dรบกวนมาหลายวันแล้ว  ขอบคุณมากครับ