Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,642
กระทู้ทั้งหมด
10,065
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามเรื่อง การ point - point ของอุปกรณ์ครับผม
    เริ่มโดย denmobile
    Read 6,484 times

สวัดดีครับ คือผม ซื่อตัวกระจาย Ubiquiti PicoStatusM2HP และ Nanostation M2 มาครับ
ผมจะเอาตัว Nanostation M2 ส่งสัญญาณ ไปหา Ubiquiti PicoStatusM2HP ในระยะประมาณ 300 เมตร แล้วให้ Ubiquiti PicoStatusM2HP
รับสัญญาณมากระจายเป็นไวเรส อีกทีจะได้มะครับ ผมไม่มีความรู้เรื่อง point - point เลยอะครับช่วยบอกวิธีการเซทหน่อยนะครับรบกวนคุณ yod หน่อยนะครับ
ผมกำลังศึกษาเรื่อง out door อยู่หนะครับ รบกวนด้วยนะครับ

ทำมัยไม่มีใครมาตอบเนี่ย ขอคำปรึกษาหน่อยครับ