Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,653
กระทู้ทั้งหมด
10,069
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• จะสั่งซื้ออุปกรณ์ ไวเลส... แต่ยังเลือกไม่ถูก
    เริ่มโดย nati
    Read 4,214 times

ขอคำแนะนำ      คอมพิวเตอร์ ..พอเป็นอยู่บ้างนิดหน่อย
ตอนนี้มี ADSL อยู่ 10M พร้อมเร้าเตอร์ ต่อคอมพิวเตอร์ด้วยสาย 3 ตัว  
ผมต้องการ ปล่อยไวเลสให้ห้องแถวเป็นชั่นเดียวโล่งๆ พื้นที่ สี่เหลียมพืันผ้า
ผมอยู่ตรงกลาง ระยะข้างรอบๆผม ซ้าย ขวา หน้าหลังไม่เกิน 200 เมตร  
คนน่าจะเข้ามาใช้ ไม่เกิน 50 คน จะให้ผมซื้ออะไรบ้าง.. ขอบคุณมากครับ