Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,624
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• อยากติด Wi-net ของ TOT
    เริ่มโดย somkiat
    Read 11,267 times
somkiat

ผมอยู่ที่ คลอง 11 ต.หนองสามวัง อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี จะติดได้หรือป่าวครับ พอดีคู่สายมันเต็มขี้เกียจรอ

somkiat

yod
สวัสดีครับ

ต้องติดต่อกับทาง TOT ครับ

ถูกต้องครับติดต่อ ทีโอที ก่อนแล้วเขาจะมีเจ้าหน้าที่มาสำรวจสัญญานก่อนนะครับ
....ผมเป็นพนักงานติดตั้ง  wi net ของ tot ระยองครับ

yinka7x

ผมอยู่ประแสร์ คลองปูน ระยอง ขอเบอร์หรือเมล์หน่อยได้ไหมครับ สนใจอยากติดเหมือนกัน yinka7x@gmail.com ครับ