Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,642
กระทู้ทั้งหมด
10,065
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• จะส่งสัญญาณ wireless จากร้านไปบ้านใช้อุปกรณ์ อันไหนดีครับ
    เริ่มโดย noysys
    Read 7,800 times

จะส่งสัญญาณ wireless จากร้านไปบ้านใช้อุปกรณ์ อันไหนดีครับ

คือว่าร้านกับบ้านอยู๋ในย้านชุมชนน่ะครับห่างกันประมาน 500-800เมตรได้อ่ะครับ
ควรเลือกใช้อุปกรณ์ชุดไหนดีครับขอที่ราคาประหยัดนิดหนึ่งครับ ;D

จะให้น้องได้ใช้อินเตอร์เน็ตแต่ไม่อยากเสียรายเดือนเพิ่มน่ะครับ

ร้านเป็นร้านชั้นเดียว  บ้านเป็นบ้าน 2 ชั้น

yod