Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,642
กระทู้ทั้งหมด
10,065
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• คุณยอดครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
    เริ่มโดย mrcommander
    Read 7,538 times

ค่า TX/RX มันวิ่งขึ้นลงตลอดเลย บางทีค้างที่ 6.5 ซะหลายนาทีค่อยเด้งกลับไปค่าอื่น ลูกค้าก็บอกว่า บางทีเนตก็เร็ว บางทีเนตก็ช้า ผมก็เลยไม่รู้จะปรับตรงไหน เสาก็สูงต้นไม้ไม่มีบังเลยครับ จุดนี้ ก่อนหน้านี้จุดปลายทางเสาสูงแค่ 15 เมตร ตอนนี้ใช้ 24 เมตรเท่ากัน ส่วนจุดปล่อย ผมปรับ power ส่งแค่ 20 ตามที่คุณยอดแนะนำแล้ว แต่ค่าก็ยังคงเดิม ที่สัญญาณกวนก็จะมีของอีกเจ้า แต่เป็น C.5 ของผมเป็น C.2

yod
สัญญาณแนวตั้ง ค่า ver ได้ที่ -82 น้อยมากครับ ลองปรับตัวอุปกรณ์ใหม่ครับ

อันนี้ผมลองปรับ หน้ารับอุปกรณ์ครับ กับยืดเสาขึ้นอีกนิด

yod

อันนี้ผมลองปรับ หน้ารับอุปกรณ์ครับ กับยืดเสาขึ้นอีกนิด

[/quote]

เสาเอียงป่าวครับ ด้าน vert ยังได้น้อยอยู่เลย

เอียงครับ แนบกับบันไดตรงป้ายปั้มน้ำมัน มันสูงผมเลยปรับไดนิดเดียวครับ แต่ตอนเช้าดุใหม่ได้ดีกว่าเดิมครับ ต่ำสุดที่75/115 105/130 115/115 ครับ พอเล่นได้แล้วครับ ขอบคุณครับที่ใหคำปรึกษา