Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,642
กระทู้ทั้งหมด
10,065
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ขอความช่วยเหลือด้วยครับ
    เริ่มโดย loveskykubpom
    Read 7,348 times

ผมซื้อnanostation loco m2 มาครับ แล้วผมต่อสายแลน 50 เมตร แล้วไม่สามารถเข้าไป config ได้ แต่พอใช้สายแลนยาว2เมตรเข้าคอนฟิกค่าได้ครับ มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

yod

สาย lan ปลอมหรือเปล่าครับ ถ้าสาย lan แท้ผมเคยใช้ได้ 80 เมตรครับผม

ผมลองสายแลนมาหลายยี่ห้อแล้วครับก็เหมือนกันครับ แล้วถ้าใช้ poe 1 แอมป์ จะได้ไหมครับ

ใช้ POE 1A ได้ครับแต่แนะนำให้ตรวจสอบตัวอุปกรณ์และสายแลนให้ดีก่อนนะครับ