Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,655
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• สอบถามวิธีการติดตั้ง ชุดติดตั้งเครือข่ายไร้สาย Ubiquiti AirGrid M5 HP (AG-5G27)
    เริ่มโดย kanthiya
    Read 8,509 times

คือ ผม อยากทราบวิธีการติดตั้ง โดยให้ทั้งสอง ฝั่ง มอง หา กัน ได้ ผม ต้องใช้เครืองมือ อะไรบ้างครับ ระยะห่าง ระหว่าง สอง ตัว ประมาณ 5 กิโลเมตร แล้ว เราจะมีวิธีเลือก จุดที่ติดตั้งทั้งสอง อย่างไรบ้างครับ รบกวน หน่อย นะครับ เพิ่ง จะหัดทำครับ

yod

เข็มทิศครับผม และก็หาจุดสังเกตุที่สูงเวลาปีนเสา พิมพ์แผนที่จาก google earth ด้วยครับ