Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,636
กระทู้ทั้งหมด
10,061
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามราคาครับมี 3 ตัว
    เริ่มโดย THEZEN
    Read 11,795 times

จะสั่งอุปกรณ์รายการมีดังนี้นะครับ ขอใบเสนอราคาหน่อยครับ

MikroTik RB450G-BOX    1 ตัว
Linksys WRT54GL     5 ตัว
HUB 8 port TP-LINK  1 ตัว

อยากให้ config แบบในรูปครับ ไม่ทราบว่า config เสร็จมาให้เลยได้ไหมครับ  ผมจะติดตั้งเองนะครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

yod

ต้องการทำระบบ Hotspot Authenticate เพื่อออกตั๋วใช้งาน Internet ใช่หรือเปล่าครับ

ราคาและเรื่องการ Config อุปกรณ์ส่งทางเมล์ info@sysnetcenter.com ได้เลยครับ

ส่งรายละเอียดไปให้ทางเมลล์แล้วนะครับ  ขอบคุณครับ

ส่งเมลล์ไปแล้วครับ  ไม่ทราบว่าได้รับไหมครับ

สรรพสิทธิ์
อยากได้คอนฟิกนี้บ้างน่ะครับ ขอรบกวนส่งเมลล์ให้บ้างนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ที่ sanpasit@gmail.com