Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,622
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ควรใช้อุปกรณ์แบบใหนดี
    เริ่มโดย nanapooy
    Read 6,488 times

คือว่าผม มีการแชร์อินเตอร์เน็ทแบบแลนและแบบwifi กับเพื่อนๆข้างห้อง (เน็ตเป็นของผม) 5 user ได้ครับแต่ทะว่า มีบ้างคนแอบแชร์ไม่อีกทอดหนึ่ง ช่วยแน่ะนำหน่อยว่าควรใช้อุปกรณ์แบบใหนดีที่ราคาไม่สูงมากครับและสามารถจัดการเกี่ยวกับการบล๊อก การแบน หรือการเข้าถึงได้ น่ะ ขอขอบคุณครับ

yod

ขอคุณเป็ฯอย่างสูงครับ ขอเวลาสะสมทรัพสักเดือน (ของอย่าเพิ่งหมดน่ะ) ;D ;D ;D

ถ้าคุณ แชร์ เน็ต เป็น ส่วนๆ น่าจะ ช่วย ได้นะครับ ยัง ไงคุณ ก็ host
[

ขอบคุณครับผม