Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,655
กระทู้ทั้งหมด
10,071
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามราคาสินค้าครับ ^^
    เริ่มโดย lithium
    Read 5,693 times

RB450G
ราคาเท่าไหร่ครับผม อยากได้ 2 ตัว ครับ^^
----------

ลงโปรแกรม หรือว่าเซ็ตให้ด้วยเลยได้มั้ยครับ ราคาเท่าไหร่
อยากได้ ...
1.จำกัดแบนด์วิธ ตัวละ 40 user (เน็ต 30/3 mb)
2.บล้อคบิท  และเว็บโป๊
3.hotspot

pm  ราคาด่วนเลยครับ
ใกล้จะครบกำหรดแระ ^^

-อบคุณมา  ณ  ที่นี้

yod

สวัสดีครับ

1 กับ 3 และ บล๊อคบิท ทางร้าน set ให้ครับ แต่ block web โป๊ ต้องหาชื่อ web และ aad เข้าไปอะครับ  ;D วิธีการผมจะมีอธิบายใน webboad ของทางร้านให้แล้วครับ

ราคาอุปกรณ์ Mikrotik RB450G 7,100 บาทครับ