Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,639
กระทู้ทั้งหมด
10,063
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามครับ ผมลืม User/ Password login เข้า ตัว Unifi AC Pro ครับ
    เริ่มโดย pattan0013
    Read 2,157 times

สวัสดีครับ ผมมีคำถามเกี่ยวกับ ผมลืม User/ Password login เข้า ตัว Unifi AC Pro ครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีอย่างไรบ้างครับ?? นอกจากการ reset ที่ตัว Unifi

ขอบคุณครับ

yod

ถ้าลืม password ต้อง Reset อย่างเดียวครับ

reset ตัว unifi ap มี 3 วิธี
1. เลือก Forget ที่ Controller
2. กด reset ที่อุปกรณ์ โดยการจิ้มปุ่ม reset
3. reset ผ่าน cli