Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,653
กระทู้ทั้งหมด
10,069
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ถามเรื่อง Unifi AC AP Lite ครับ
    เริ่มโดย psonsomn
    Read 4,769 times

ผม Download UniFi Network Controller 5.11.39 for Windows มา Config มันก็บังคับให้ Upgrade UniFi firmware พอ Upgrade เสร็จ ผมก็ Config ทุกอย่างเสร็จ เพราะวางตัวมันไว้ข้างๆ และเห็นสัญญาญ อ่อนมาก เดินออกไกลได้ประาณ เมตรครึง ไม่พบสัญญาณ ทำไงดีครับ ส่งได้ไกล เมตรเดียวเองครับ

yod

ถ้าส่งสัญญาณได้แค่เมตรเดียว ส่งเครมครับ