Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,624
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• Mikrotik RB-450G เข้าเวป sysnet Center ไม่ได้
    เริ่มโดย nopparuj
    Read 9,122 times

ตามหัวข้อเลยครับ Mikrotik RB-450G เข้าเวป sysnet Center ไม่ได้ ส่วนเวปอืนเข้าได้ปกติหมด ใช้ net True  เวลาเข้าเวปนี้ต้องใช้ server อืนเข้า เข้าได้ทั้ง true และ tot
แก้ไขยังไงครับ ส่วนเรื่องบล๊อคBit เอาไม่อยู่ครับผมใช้ µTorrent โหลดได้สบายเลย มีวิธีอืนอีกไห๊มครับ หรือว่า setค่าอะไรผิดไปหรือเปล่า จะบล๊อค Bit กลายเป็นบล๊อคเวปนี้ไปซ่ะอย่างนี้
แล้วถ้าวันไหนว่างผมจะเอาเครื่องไปให้ set ใหม่ จะดีไห๊ม ขอบตุณครับ

yod

สวัสดีครับ

block bit นี้ใช้ script จากใน web ผมหรือเปล่าครับ ผมลองกับ uTorrent แล้ว ตอนนั้นมัน block อยู่นะครับ

ส่วนเรื่องเข้า web sysnetcenter ไม่ได้ ยังไม่เคยเจอปัญหานี้เลยครับ  ???