Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,641
กระทู้ทั้งหมด
10,064
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• ช่วยแนะนำโปรแกรมจัดการอินเตอร์ด้วยครับ
    เริ่มโดย Jo Jaichuen
    Read 6,140 times

ช่วยแนะนำโปรแกรมจัดการอินเตอร์ด้วยครับ

จะเอามาจัดการ wifi hotspot ครับ

แบบพิมคูปองได้

จำกัดความเร็วได้

เก็บ log การจราจรได้

จะใช้ตัวไหนดี ช่วยแนะนำด้วยครับ

ถ้าได้ที่ขาย ราคา ด้วยก็ดีครับ

ขอบคุณครับ

yod

ตัวนี้เลยครับ

iBSG3 ระบบ Internet Hotspot Billing และระบบพิสูจน์ตัวตน ตาม พรบ.Internet เป็นของทาง NVK โปรแกรมใช้งานง่ายและทีม support เขาก็ดีมากด้วยครับ