Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,654
กระทู้ทั้งหมด
10,070
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• จับคู่ติดตั้ง
    เริ่มโดย สมชาย ห้้วงเจริญ
    Read 5,710 times
สมชาย ห้้วงเจริญ

ชุดติดตั้งเครือข่ายไร้สาย Ubiquiti AirGrid M5 HP ที่จัดชุดให้ผม 2ชุด
AP Main I = Site I คือจับคู่ชุดเดียวกันใช่ไหมครับ และตัวไหนเป็นตัวส่ง และตัวไหนเป็นตัวรับ
AP Main II = Site II คือจับคู่ชุดเดียวกันใช่ไหมครับ และตัวไหนเป็นตัวส่ง และตัวไหนเป็นตัวรับ
AP Main IและAP Main II สองตัวนี้เป็นตัวส่ง
Site I และ Site II สองตัวนี้เป็นตัวรับใช่ไหมครับ

yod

สวัสดีครับพี่สมชาย

ใช่แล้วครับพี่

ถ้าพี่ติดปัญหา พี่โทรหาผมได้เลยนะครับ  ;D ;D ;D

สมชาย ห้วงเจริญ