Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,621
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• Ubiquiti NanoBridge M5 pingเจอคอนฟิกไม่ได้ครับ
    เริ่มโดย eekapim
    Read 10,428 times

Ubiquiti NanoBridge M5   ping 192.168.1.20เจอครับ   สแกนไอพีเห็น   แต่เข้าไปคอนฟิกไม่ได้ครับ  ช่วยด้วย

เช็คสาย Lan ดูนะครับ ตรงหัวสาย Lan มีละอองน้ำหรือเปล่า ผมเคยเป็นอะ

ใช้ๆ ครับ ผมเคยเป็นสายแลนหลวม หรือสายแลน เสียครับ

yod

สวัสดีครับ

ลองเข้าไป Delete Browsing History ใน IE ดูครับ