Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,621
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• สอบถามPicoStation M2HP เพิ่มเสาสัญญาณครับ
    เริ่มโดย denmobile
    Read 8,049 times

PicoStation M2HP ของผม เสาร์เดิมอยู่ที่ 6 dbi ถ้าผมจะซื้อเสาร์แบบ 9 dbi มาเสร็ยมต้องเข้าไปปรับส่วนไหนหรือไม่ปรับครับเพื่อให้ขยายสัญญาณแรงขึ้น

yod

สวัสดีครับ

ไม่ต้องปรับอะไรครับ มองง่ายๆ เหมือนเรามีปั๊มน้ำแรงๆอยู่แล้ว แล้วเราเปลี่ยนท่อน้ำที่มีขนาดกว้างมากขึ้นครับ