Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,621
กระทู้ทั้งหมด
10,058
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• BB กับ UniFi
    เริ่มโดย wong62
    Read 6,968 times

เมื่อ BB ไม่สามารถ connect กับ UniFi ได้ หลังจากทดลองหลายๆวิธ๊แล้ว ก็ไม่ได้ ตอนนี้ ทาง UBNT แก้ปัญหาได้แล้วโดยต้อง Upgrade Server เป็น V.2 ขึ้นไปล่าสุด V.2.2.0 และตั้งค่าตามรูปเลยครับ

yod

พี่กฤษฎาเล่น BB ด้วยเหรอครับพี่  ;D ;D

เปล่าครับของลูกค้า ไม่มีปัญญาเล่นหรอก(หาปุ่มกดไม่เจอ)อิอิอิ ;D ;D