Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,635
กระทู้ทั้งหมด
10,061
หัวข้อทั้งหมด
4,727

• เลือกอุปกรณ์ apให้หน่อยครับจะวางระบบ
    เริ่มโดย samuiguru
    Read 5,171 times

สวัสดึครับ
พอดีได้งานระบบอินเตอร์เน็ต wifi ของ samuiemerald.com รบกวนช่วยดูและออกแบบให้หน่อยครับว่าต้องสั่งซื้ออุปกรณ์ตัวไหนติดตั้งตรงไหนให้ครอบคลุมทุกห้องคร่าว ๆ
ตึก A กับฺ B มี 3 ชั้น สูง 12 เมตร ผังเมืองเกาะสมุยจำกัดความสูงแค่ 12 เมตร ตึก C กับบ D สูง 6 เมตร ทั้งหมดมี 44 unit
ผมเดินสาย lan ไปไว้ที่หมายเลข 5 บนดาดฟ้าไว้แล้ว 1 จุดแล้วลากสายlan
ไปไว้ระหว่างตึก c กับ d ช่วยดูให้หน่อยครับต้องใช้อุปกรณ์ตัวไหนดีครับจะได้สั่งของ ถูกครับหรือมีคำแนะนำอื่นๆ จะได้วางระบบครับ
ภาพอยู่ใน info@sysnetcenter.com