Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ
    เริ่มโดย apichate
    Read 6,407 times

คือว่าตอนผมกะลังจะได้คุมเซิฟเวอรหลักของเสาสัญญาณ WIFI Hotspot แต่ไม่ค่อยเข้าใจเรื่องพวกนี้เท่าไหร่ครับคือจะขอสอบถามเกี่ยวกับตัวส่งสัญญาณ Bullet M2 HP บูลเล็ต เอ็มทู Ubiquity AP Outdoor และก็เกิดการแย่งออนไลน์กันนะคับมีสมาชิกอยู่ประมาณ 60 กว่าคนพอมีคนออนประมาณ 40 กว่าคนเนตก็จะช้ามากเขาเลยแนะนำให้ใช้ตัวนี้ดูอ่ะครับ แบบ Rocket ไม่ทราบว่าจะต้องทำไงบ้างอ่ะครับถ้าใช้แบบ Rocket ความเร็วของเน็ตจะดีขึ้นรึป่าวครับ.ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ