Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,601
กระทู้ทั้งหมด
10,032
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• เปลี่ยนพอต ที่ใช้ DDNS เข้ามาแบบ HTTP ตรงไหนครับ
    เริ่มโดย badmanbigini
    Read 5,500 times

ตอนนี้เข้าอุปกรณ์อื่นๆทีฟอเวิดได้หมด แต่เข้าไปคอนฟิก Mikrotik ไม่ได้ เข้าใน winbox ก็ไม่ได้ ไม่รุ้ว่า ไปแก้ไขอะไรไว้รึเปล่า รบกวนผู้รู้บอกทีครับ

yod

ถ้า forward port อุปกรณ์ที่อยู่ฝั่ง lan แล้ว remote เข้าไปได้ ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ

ลองส่ง dynmic dns ของ mikrotik มาที่ info@sysnetcenter.com แล้วให้ทางร้านทดสอบให้ได้นะครับ (ห้ามแจ้งในนี้นะครับ  :D)