Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• อยากสอบถาม เรื่อง DDNS
    เริ่มโดย s.puwanai
    Read 5,134 times

สวัสดี ครับ ผมีมีปัญหา เครื่องในวงแลน ไม่สามารถเรียกใช้งานผ่าน DDNS ได้ แต่เรียกใช้งานผ่าน ip ภายในได้เท่านั้น
ไม่ทราบต้อง set อะไร ครับ ใน Mikrotik ครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำ

yod

ที่บ้านผมก็เกิดปัญหานี้เช่นกันครับ รุ่น RB750gr2 ใช้ Internet True ตอนนี้กำลังหาทางแก้ไขอยู่ครับ

แต่ที่ร้านกลับไม่เป็น  :-\ :-\

ของผมรุ่น RB450G  3ฺฺBB ครับ ถ้าแก้ไขได้ยังไงรบกวนมาแนะนำด้วยครับ