Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,600
กระทู้ทั้งหมด
10,031
หัวข้อทั้งหมด
4,714

• สอบถามเรื่อง NanoStationloco M2 ทำเป็น Access point (wds)
    เริ่มโดย tonn
    Read 8,139 times
tonn

สอบถามเรื่อง NanoStationloco M2 ทำเป็น Access point (wds) จะใช้ Note Book เชื่อมต่อได้ไหมครับ
ให้ Note Book เชื่อมต่อได้ไหม

คือผมลองเอาโน็ตบุ้คจับสัญญานมันจับได้ครับ แต่เชื่อมต่อไม่ได้ครับ

สามารถทำให้มันเชื่อมต่อกันได้ไหมครับ

yod

สวัสดีครับ

ได้ครับ

ถ้าเป็นลูกค้าทางร้าน Sysnet โทรสอบถามทาง Support ได้เลยครับ