Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,591
กระทู้ทั้งหมด
10,018
หัวข้อทั้งหมด
4,705

• USG PRO 4 รวมเน็ตยังไงครับ
    เริ่มโดย frogprince
    Read 4,712 times

พอดีพึ่งซื้อมาเพื่อรวมเน็ต 2 เจ้า (3BB+TOT) มีขั้นตอนการตั้งค่าคร่าวๆไหมครับ
ขอบคุณครับ

yod

config ผ่าน unifi controller เข้า menu network enable wan2 ขึ้นมาครับ

config ผ่าน unifi controller เข้า menu network enable wan2 ขึ้นมาครับ
[/quote]

เน็ตจำเป็นต้องความเร็วเท่ากันทั้งสองเส้นไหมครับ

yod

[/quote]

เน็ตจำเป็นต้องความเร็วเท่ากันทั้งสองเส้นไหมครับ
[/quote]

ในหน้าจอ config จะมีให้กำหนดความเร็ว internet แต่ละเส้นอยู่ครับ