Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• RouterBoard RB450G Restore ด้วยไฟล์ backup ของทางร้านแล้ว Login ไม่ได้ครับ
    เริ่มโดย emscomputer
    Read 10,916 times

RouterBoard RB450G ผมทำการ restore ไฟล์ backup ของทางร้านที่ทำไว้ไห้ แต่ผมไปกด Enable Hotspot  โดยผมไม่ได้สร้าง username password ไว้เลยคับ เลยทำให้ไม่สามารถ Login ผ่านหน้า Authen ได้ครับ มีวิธีแก้ไหมคับ

yod

เสียบเข้า port 1 แล้ว login ผ่าน winbox โดยใช้ mac address ได้เลยครับ