Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ต้องการทำvpn จากที่ออฟฟิตเพือให้พนักงานทำงานที่บ้านได้
    เริ่มโดย xinsite
    Read 14,178 times

ต้องการทำvpn จากที่ออฟฟิตเพือให้พนักงานทำงานที่บ้านได้ โดยใช้โปรแกรมที่อยู่ในserver ที่ออฟฟิตครับ
ต้องใช้อุปกรณ์ตัวไหนแล้วทำยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

yod

มีรุ่นนี้รุ่นเดียวหรอครับ มีที่ราคาถูกกว่านี้มัยครับ

yod

มีหลายรุ่นเลยครับ รบกวนทักมาทาง line @sysnet ได้เลยนะครับ