List of products by brand SysNet Center

There are 71 products.

Showing 1-16 of 71 item(s)

Brand: SysNet Center

POE-35 Passive POE (Power Over Ethernet) Splitter/ Injector, IP Camera

Review(s): 0

POE-35 Passive POE (Power Over Ethernet) Splitter/ Injector ฝากไฟ DC ผ่านสาย Lan ไปยังอุปกรณ์เครือข่าย ไม่จำเป็นต้องเดินสายไฟ AC 220Vระยะการใช้ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสาย ไม่ควรเกิน 30 เมตร

ราคา ฿140.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

iBSG The-Box Mini Internet Hotspot Billing Server 100 User สำหรับ Site ขนาดเล็ก ร้านอาหาร โรงแรม อพาร์ทเมนต์

Review(s): 0

iBSG The Box Mini ระบบ Internet Hotspot Billing รองรับ 100 Users สร้าง User ไม่จำกัด กำหนดการให้บริการ Internet ภายในหอหัก, โรงแรม สิทธิ์การใช้งาน ความเร็ว จัดเก็บ Log การเข้าใช้งาน Internet

ราคา ฿16,000.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 500 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 500 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿6,890.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 400 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 400 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿5,790.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 350 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿5,390.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 300 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 300 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿4,950.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 250 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 250 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿4,190.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 200 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 200 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿3,590.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 100 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 100 เมตร

ราคา ฿2,000.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 50 เมตร

ราคา ฿1,190.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว SC/UPC-SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 300 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/UPC-SC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 300 เมตร

ราคา ฿2,490.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว SC/UPC-SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/UPC-SC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 200 เมตร

ราคา ฿1,690.00
More
มีสินค้า

Brand: SysNet Center

Fiber-Optic Cable หัว SC/UPC-SC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 100 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/UPC-SC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 100 เมตร

ราคา ฿990.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook