สาย Fiber Optic/ Tools
สาย Fiber Optic, หัว Connector, เครื่องมือ

สาย Fiber Optic/ Tools

สาย fiber optic ใยแก้วนำแสง แก้ปัญหาระยะเดินสายเกิน 100 เมตร, SFP Module เชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ Switch ความเร็ว 1Gbps และ 10Gbps, สาย fiber patch cord, สาย fiber เข้าหัวสำเร็จ, หัวต่อ fiber, อุปกรณ์ เครื่องมือ ที่เกี่ยวกับ fiber optic

There are 285 products.

Showing 1-20 of 285 item(s)

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Review(s): 0

Link UFC2212 F.O. Distribution 12 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket

Review(s): 0

Link UFC2206 F.O. Distribution 6 Core, OM5 50/125 μm, MM. LSZH-FR,LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC2204 F.O. Distribution 4 core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket

Review(s): 0

Link UFC2204 F.O. Distribution 4 Core, OM5 50/125 μm,MM. LSZH-FR, LIME Green Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿0.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket

Review(s): 0

Link UFC3212 F.O. Distribution 12 Core, OM4 50/125 μm,MM. LSZH-FR, Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿96.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3206 F.O. Distribution 6 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Review(s): 0

Link UFC3206 F.O. Distribution 6 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿51.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket

Review(s): 0

Link UFC3204 F.O. Distribution 4 Core, OM4OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM. Aqua Jacket 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿36.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC3202 F.O. Zipcore 3.0 mm. 2 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM.

Review(s): 0

Link UFC3202 F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, OM4 50/125 μm, LSZH-FR, MM.Aqua Jacket  1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿19.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4212 F.O. Distribution 12 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3, MM.

Review(s): 0

Link UFC4212 F.O. Distribution 12 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3, MM. 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿59.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket

Review(s): 0

Link UFC4206 F.O. Distribution 6 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 MM. 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿32.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4204 F.O. Distribution 4 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, MO3 Aqua Jacket

Review(s): 0

Link UFC4204 F.O. Distribution 4 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, MO3 Aqua Jacket MM. 1/2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿23.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC4202 F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket

Review(s): 0

Link UFC4202 F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, XG 50/125 μm, LSZH-FR, OM3 Aqua Jacket Multimode 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿13.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC5212LSZH F.O. Distribution 12 Core, MM 50/125 μm, LSZH-FR, OM2, Orange

Review(s): 0

Link UFC5212LSZH F.O. Distribution 12 Core, MM 50/125 μm, LSZH-FR, OM2, Orange 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร.

ราคา ฿39.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC5206LSZH F.O. Distribution 6 Core, MM 50/125 μm, LAZH-FR, OM2, Orange

Review(s): 0

Link UFC5206LSZH F.O. Distribution 6 Core, MM 50/125 μm, LAZH-FR, OM2, Orange 2,000 M. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿22.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC5204LSZH F.O. Distribution 4 Core, MM 50/125 μm, LSZH-FR, OM2, Orange

Review(s): 0

Link UFC5204LSZH F.O. Distribution 4 Core, MM 50/125 μm, LSZH-FR, OM2, Orange 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿16.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC5202LSZH F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, MM 50/125 μm, LSZH-FR, OM2, Grey

Review(s): 0

Link UFC5202LSZH F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, MM 50/125 μm, LSZH-FR, OM2, Grey 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿10.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC9212LSZH F.O. Distribution 12 Core, SM 9/125 μm, LSHZ-FR, OS2 Yellow Jacket

Review(s): 0

Link UFC9212LSZH F.O. Distribution 12 Core, SM 9/125 μm, LSHZ-FR, OS2 Yellow Jacket 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿22.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC9206LSZH F.O. Distribution 6 Coer, SM 9/125 μm, LSZH-FR, OS2 Yellow Jacket

Review(s): 0

Link UFC9206LSZH F.O.Distribution 6 Core, SM 9/125 μm, LSZH-FR, OS2 Yellow Jacket 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿13.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC9204LSZH F.O. Distribution 4 Core,SM 9/125 μm, LSZH-FR, OS2

Review(s): 0

Link UFC9204LSZH F.O.distribution 4Core, SM 9/125 μm, LSZH-FR, OS2 Yellow Jacket 2,000 m. INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿10.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC9202LSZH F.O. ZIPCORD 3.0 mm. 2 Core SM 9/125 μm, LSZH-FR, OS2

Review(s): 0

Link UFC9202LSZH F.O. Zipcord 3.0 mm. 2 Core, SM 9/125 μm, LSZH-FR, OS2 (2000 m.) INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) สามารถสั่งตัดได้ตาม Order หรือสั่งซื้อในราคายกม้วน ทุก 1000m. **ราคา/เมตร

ราคา ฿6.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

LINK UFC9201B F.O. SIMPLEX 0.9MM 1 Core SM 9/125 μm,for Pigtail,OS2

Review(s): 0

Link UFC9201B F.O. Simplex 0.9 mm. 1 Core SM 9/125 μm, for pigtail, OS2 (2000m.) INDOOR CABLE ( PATCH CORD OR DIRTRIBUTION CABLE) **สินค้า By Order สั่งซื้อยกม้วนขั้นต่ำ 1000m. และเพิ่มทุกๆ 1000m. ราคา/เมตร

ราคา ฿2.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook