สาย Fiber Optic Cable
สาย Fiber Optic แบบ Single Mode / Multi Mode

สาย Fiber Optic Cable

สาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode และ แบบ Single-Mode รวมถึงสายสั่งตัดและเข้าหัวสำเร็จรูป เลือกความยาวได้ตามต้องการ

There are 28 products.

Showing 1-20 of 28 item(s)

ยี่ห้อ: Link

LINK UF-0066OM4 (SC) F.O.ADAPTER DUPLEX OM4,PB SLEEVE

Review(s): 0

Link UF-0066OM4 (SC) Duplex Adapter OM4, PB Sleeve Aqua Housing

ราคา ฿40.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP544D31-03 Fiber Optic ST-ST Patch Cord

Review(s): 0

ราคา ฿260.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP982D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 FC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP982D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ FC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿280.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP922D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP922D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ LC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP962D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP962D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP968D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-FC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP968D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-FC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿270.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP966D36 Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC

Review(s): 0

Link UFP966D36 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-APC

ราคา ฿245.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP966D32 Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode APC-APC

Review(s): 0

Link UFP966D32 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket APC-APC

ราคา ฿245.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 500 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 500 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿6,890.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP966D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP966D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿245.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 400 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 400 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿5,790.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP942D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 ST-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP942D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ ST-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿280.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 350 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 350 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿5,390.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP948D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 ST-FC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP948D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ ST-FC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿270.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 300 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 300 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿4,950.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP946D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 ST-SC Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP946D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ ST-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿245.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 250 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 250 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿4,190.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: Link

Link UFP944D31 Patch Cord Fiber Optic OS2 ST-ST Duplex Single-Mode UPC-UPC

Review(s): 0

Link UFP944D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ ST-ST Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC

ราคา ฿280.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 200 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 200 เมตร มีม้วนล้อไม้

ราคา ฿3,590.00
More
มีสินค้า

ยี่ห้อ: SysNet Center

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 150 เมตร

Review(s): 0

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 150 เมตร

ราคา ฿2,890.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook