Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร Fiber Optic อุปกรณ์ระบบ ...
  • Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร Fiber Optic อุปกรณ์ระบบ ...

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

Rating 
Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ FC/UPC-FC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 200 เมตร
฿1,690.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด
Fiber-Optic Cable Pre-Terminated
  • สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน
  • หัว Connector ทั้งสองฝั่งเป็นแบบ FC/UPC - FC/UPC
  • สายแบบ Simplex Single Mode ขนาด 3.0 mm.
  • Yellow Jacket สำหรับใช้ภายในอาคาร หรือ ร้อยท่อใช้งานภายนอก เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP
  • ขนาดความยาว 200 เมตร

สินค้าจะทำการจัดส่งหลังจากได้รับแจ้งชำระเงินประมาณ 3 วัน
รายละเอียดสินค้า
10 รายการ
Reviews

Write your review

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

Fiber-Optic Cable หัว FC/UPC-FC/UPC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Indoor, Simplex, Single Mode 3.0MM. 200 เมตร

Fiber-Optic Cable Pre-Termanated หัว Connector แบบ FC/UPC-FC/UPC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Indoor Simplex Single Mode ขนาด 3.0MM. Yellow Jacket ขนาด 200 เมตร
Write your review

Follow us on Facebook