Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร Fiber Optic อุปกรณ...
  • Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร Fiber Optic อุปกรณ...

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร

Rating 
Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 50 เมตร
฿1,190.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด
Fiber-Optic Cable Pre-Terminated FTTH Drop wire 2 Core
  • สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน
  • หัว Connector ทั้งสองฝั่งเป็นแบบ SC/APC
  • สายแบบ Drop-Wire 2 Core มีสลิง Single Mode
  • สำหรับใช้ภายนอกอาคาร เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP
  • ขนาดความยาว 50 เมตร

สินค้าจะทำการจัดส่งหลังจากได้รับแจ้งชำระเงินประมาณ 3 วัน
รายละเอียดสินค้า
5 รายการ
Reviews

Write your review

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 50 เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 2 Core Pre-Termanated หัว Connector แบบ SC/APC เข้าสำเร็จจากโรงงาน สายแบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode ขนาด 50 เมตร
Write your review

Follow us on Facebook