แบรนด์

Your account

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 550 เมตร Media ...
  • Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 550 เมตร Media ...

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 550 เมตร

Rating 

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter อุปกรณ์ Gigabit SX Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC รองรับระยะทางถึง 550เมตร

฿5,500.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด

Link UT-1314 Datasheet

Product Specification

Overview

อุปกรณ์ Media Converter Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 ความเร็ว Gigabit เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC รองรับระยะทางถึง 550 เมตร

Fiber Optic

ใช้กับสาย Fiber Optic แบบ Multi Mode

Port Lan

หัวต่อแบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps Auto-MDI/MDI-X

Port Fiber Optic

หัวต่อแบบ LC

ระยะทาง

ได้ถึง 220/550 เมตร

Enhance

-

ขนาด

109.2 x 73.8 x 23.4 มม

น้ำหนัก

0.158 Kg.

Warranty

1 ปี

   
Product Details
4 รายการ
Reviews

Write your review

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 550 เมตร

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 550 เมตร

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter อุปกรณ์ Gigabit SX Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC รองรับระยะทางถึง 550เมตร

Write your review
4 other products in the same category:

Brand: TP-Link

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module

Review(s): 0

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit

ราคา ฿1,790.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Handlink

KAP-MCSMG-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550/1310nm หัว FC ความเร็ว Gigabit ระยะ 20 Km

Review(s): 0

KAP-MCSMG-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC ความเร็ว 10/100/1000Mbps ระยะ 20 Km

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Handlink

KAP-MCSM4F-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4F-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว 100Mbps ระยะ 20Km

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้าหมด

Brand: Link

Link UT-0214E Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ ST ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Review(s): 0

Media Converter Link UT-0214E แปลงสัญญาณจากหัวต่อ RJ-45 เป็น Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อ ST ระยะทาง 2Km มี Function LFS (Link Fault Signaling) สลับใช้คู่สายสำรองอัตโนมัติ

ราคา ฿2,500.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook