แบรนด์

Your account

Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 550 เมตร Media ...
  • Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 550 เมตร Media ...

Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 550 เมตร

Rating 

Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter อุปกรณ์ Gigabit Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 550 เมตร

฿4,380.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด

Link UT-1316 Datasheet

Product Specification

Overview

อุปกรณ์ Media Converter Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 ความเร็ว Gigabit เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 550 เมตร

Fiber Optic

ใช้กับสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode

Port Lan

หัวต่อแบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps Auto-MDI/MDI-X

Port Fiber Optic

หัวต่อแบบ SC

ระยะทาง

ได้ถึง 220/550 เมตร

Enhance

-

ขนาด

109.2 x 73.8 x 23.4 มม

น้ำหนัก

0.158 Kg.

Warranty

1 ปี

   
Product Details
4 รายการ
Reviews

Write your review

Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 550 เมตร

Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 550 เมตร

Link UT-1316 Gigabit SX Media Converter อุปกรณ์ Gigabit Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC รองรับระยะทางถึง 550 เมตร

Write your review
4 other products in the same category:

Brand: Handlink

KAP-MCSM4G-20B Media Converter สาย SM Single Fiber 1550nm/1310nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4G-20B Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1550nm/1310nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km

ราคา ฿3,900.00
More
สินค้าหมด

Brand: Handlink

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สาย SM Single Fiber 1310nm/1550nm FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit 20Km

Review(s): 0

KAP-MCSM4G-20A Media Converter สายแบบ Single Mode Single Fiber 1310nm/1550nm (ใช้สาย Fiber เส้นเดียว) หัวต่อ FC, 4 Port RJ45 ความเร็ว Gigabit ระยะ 20Km

ราคา ฿3,900.00
More
สินค้าหมด

Brand: Link

Link UT-0216E Media Converter แปลงสัญญาณจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 2 กิโลเมตร

Review(s): 0

Media Converter Link UT-0216E แปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ MultiMode หัวต่อ SC ระยะ 2 Km มี Function LFS (Link Fault Signaling) สลับไปใช้คู่สายสำรองอัตโนมัติ

ราคา ฿2,590.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Brand: Link

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter แปลงจาก RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC ระยะทาง 550 เมตร

Review(s): 0

Link UT-1314 Gigabit SX Media Converter อุปกรณ์ Gigabit SX Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากหัวต่อแบบ RJ-45 เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ LC รองรับระยะทางถึง 550เมตร

ราคา ฿5,500.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook