TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module TP-Link (ทีพี-ลิ้งค์)
  • TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module TP-Link (ทีพี-ลิ้งค์)

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module

Rating 
TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit
฿1,790.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

รายละเอียด

TP-Link MC220L Datasheet
TP-Link MC220L User Guide

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit

  • เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX
  • พอร์ต FX รองรับการเสีบเข้าหรือถอดออกแบบทันที่
  • เพิ่มระยะการเชื่อมต่อใยแก้นำแสงไกลถึง 0.55 กิโลเมตร สำหรับการส่งผ่านแบบหลายโหมดและ 10 กิโลเมตรสำหรับการส่งผ่านแบบโหมดเดี่ยว

MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

Basic Function

Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber

Ports

1 Gigabit SFP port
1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Wave Length

Depends on the used SFP module

Network Media 1000BASE-FX

Multi-mode/Single-mode SFP module

Network Media 1000BASE-T

UTP category 5, 5e, 6 cable (maxium 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

LED Indicators

PWR, LINK, RX

Dimensions (W*D*H)

3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

Power Supply

External Power Adapter

Max Power Consumption

3.95W

Safety & Emission

FCC, CE

Environment

Operating Temperature: 0~40 (32~104)
Storage Temperature: -40~70 (-40~158)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

สินค้ารับประกัน Life Time

รายละเอียดสินค้า
10 รายการ
Reviews

Write your review

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module

TP-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit
Write your review

Follow us on Facebook