Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• RB750 ทำอย่างไร ใช้ winbox จากภายนอกหากผมต่อแบบนี้ครับ
    เริ่มโดย chayyai2011
    Read 6,764 times

ระบบที่ทำไว้ NET  Line ----->RV042------>RB750 ทำ hospot------>User
                                        |
                                        |
                                        |---------> Orther Network  DVR  NAS

ตอนนี้สมัคร DDNS แล้ว ......  

1. ผมต้อง เซ็ต ฟอร์เวิด พร้อท RV042 อย่างไร
2. ผมต้องเข้าไปตั้งค่า  RB750 อะไรบ้างหรือเปล่าครับ ใช้ทำออก hospot อย่างเดียว ไม่ได้คอนเน็ตกับเน็ตโดยตรง  

ขอบคุณ  ผู้รู้ทุกท่านครับ  ณ.โอกาสนี้