Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,595
กระทู้ทั้งหมด
10,026
หัวข้อทั้งหมด
4,711

• ต้องการกระจายสัญญาณ Wireless เพิ่ม
    เริ่มโดย humann
    Read 7,117 times

สวัสดีครับ
ผมอยากสอบถามเรื่องการกระจายสัญญาณ wireless เพิ่ม
1. ผมมี Linksys WRT54GL + DD-WRT v24-sp2 โดยใช้ส่งสัญญาณอินเทอร์เน็ตทั้งแบบมีสายและไวเลส
2. ต้องการนำ Zyxel P-660HW-T1 มากระสายสัญญาณ Wireless เพิ่ม เนื่องจากสายญาณไวเลสที่ส่งมาจาก Linksys WRT54GL อ่อนมาก

คำถามคือ
1.สามารถใช้งานร่วมกันได้หรือเปล่า
2.จะต้องตั้งค่าอย่างไร

ขอบคุณครับ