Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• อันไหนดีกว่ากันครับ ช่วยแนะนำด้วย
    เริ่มโดย yutts2
    Read 4,991 times

นาโนสเตชั่น เอ็ม2 3ตัว

แบบไหนดีกว่า แรงกว่ากันครับ

yod

ตัว rocket m มันไม่ได้ส่ง data โดย copy ส่งเสาละชุดข้อมูลนะครับ เห็นเข้าใจผิดกันเยอะเลย เอาเสาข้างนึงไปต่อ grid และเสาอีกข้างนึงไปต่อ omni

ถ้าต้องการต่อแบบ rocket + omni ใช้เป็น bullet + omni จะดีกว่าเยอะครับ

หรือถ้าต้องการให้สัญญาณกวาดในแนวตั้งได้เยอะๆก้เลือกเป็น panel เช่น nanostation ครับผม