Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ผมติดตั้ง airgrid m5 totwinet ไป มีปัญหา
    เริ่มโดย attaphon1966@hotmail.com
    Read 6,491 times

เมื่อก่อนติดอยู่บ้านเพื่อน ไม่มีปัญหา
แต่พอย้ายกลับมาบ้านเรา มีปัญหาเล่นได้บ้าง ไม่ได้บ้าง
อยากถามว่า ถ้าจะเปลี่ยนมารับเสา base ต้นที่ใกล้บ้านเรา ทำได้หรือไม่ครับ
หรือต้องติดต่อช่างในพื้นที่อย่างเดียวครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณอย่างสูงเลยครับ

ทางร้านไม่ได้เป็นผู้ให้บริการ totwinet ครับเป็นแค่ร้านขายอุปกรณ์เกี่ยวกับ network

ต้องลองติดต่อทาง totwinet ดูครับ