Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• งานเข้าครับ
    เริ่มโดย yuttapong
    Read 4,722 times

อัพเดทเฟิมแวร์ แล้วรีสตาร์ท ไฟดันดับ อัพเดทยังไม่สมบูรณ์ มีทางแก้ไหมครับ หรือมีวิธีทำเองบ้างไหมครับ

ไม่แน่ใจว่าจะ netinstall ได้หรือเปล่า คงต้องรอคุณยอด

yod
ถ้าเสียง 2 ปี๊ป ไม่ดัง แสดงว่า ros เจ๊งครับ

รุ่น 450g หรือเปล่าครับ ถ้าใช่

1. ส่งมาให้ผม flash ให้ใหม่
2. boot ผ่าน serial console + hyper terminal และ flash ใหม่ผ่าน netinstall

ส่งมาให้ผม flash ให้ใหม่จะเร็วกว่านะครับ  ;D

ใช้งานได้ครับ แต่ package ไม่ครบครับ  upgrad เพิ่มก็ไม่ได้ครับ  ไม่ทราบคุณยอดมี เฟิมแวร์ 5.24 บ้างไหมครับ ของปัจจุบัน เป็น 5.25 แต่อัพไม่ครบครับ เลยจะลองดาวเกรดเป็นเวอร์ชั่นเก่า ครับ ขอบคุณครับ

อยากได้วิธีทำ falsh  ใหม่บ้างอะครับ เผื่อคราวหน้ามีปัญหาอีกอะครับ ขอบคุณครับ