Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ผมติดปัญหาเรื่อง Ubiquiti NanoStation M2 ส่งสัญญาณไปหา PicoStation M2
    เริ่มโดย wisut32
    Read 8,138 times

ผมติดปัญหาเรื่อง Ubiquiti NanoStation M2 ส่งสัญญาณอินเตอร์เน็ตไปหา PicoStation M2 และทำให้ PicoStation M2 ปล่อยสัญญาณอินเตอร์เน็ตให้กับ User ใช้งานได้อะครับ พอดีผมเป็นน้องใหม่หัดเล่น Ubiquiti อะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

หมายเหตุ : ผมทำให้ Ubiquiti NanoStation M2 ส่งสัญญาณไปหา PicoStation M2 ได้แลัว แต่ PicoStation M2 ปล่อยสัญญาณออกมาแล้ว User เกาะไม่ติดอะครับ

ผมเซต Ubiquiti NanoStation M2 เป็น AP WDS
        Ubiquiti PicoStation M2 เป็น AP WDS

ถูกไหมอะครับ ??