Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,676
กระทู้ทั้งหมด
9,931
หัวข้อทั้งหมด
4,628

• ต่ออายุให้ user
    เริ่มโดย Bonn121
    Read 5,816 times

สวัสดีครับ
สมมติ user นึงใช้งานไปแล้ว 30 หมดอายุ
เราจะสามารถต่ออายุให้ user นั้นยังไงครับ

มีท่านใดพอทราบบ้างครับ
รบกวนด้วยนะครับ  ???

yod
ขอเป็นอาทิตย์หน้านะครับ เดี๋ยวหาข้อมูลให้ครับ

yod
เข้า Mikrotik UserManager ใช้วิธีการ Reset Counter

ลองดูนะครับ

สวัสดีครับ ลองดูแล้วนะครับ ไมได้ครับ ขึ้น"no valid profile found"
ผมจึงใช้วิธีแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อน คือลบออกแล้วเพิ่มเข้ามาใหม่ ในชื่อเดิม