Welcome to Sysnet Board คู่มือ การใช้งานอุปกรณ์ Network. Please log in or sign up.
สมาชิกทั้งหมด
17,618
กระทู้ทั้งหมด
10,052
หัวข้อทั้งหมด
4,721

• RB450G +เนต 3 เส้น มี2 วง เอามารวมกันได้ไหมครับ ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง
    เริ่มโดย mrcommander
    Read 6,025 times

สวัสดีครับคุณยอด มีเรื่องรบกวนอีกแล้ว ตอนนี้ผมมี RB450G 2ชุด แยกวงกันอยู่ โดยในแต่ละวงมีเนต3เส้น คุณยอดทำโหลดบาบานให้ เป็นไปได้ไหมถ้าเราเอา 2 วงนี้มารวมกัน เพื่อเป็นการรวมเนต แล้วให้userทั้ง 2 วงเข้าใช้งานได้ปกติ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

//ของผมไม่สามารถแก้ไขได้เลยครับ เรื่องเนต มันปลายสาย และเนตอีก2 ค่ายใหญ่ก็ไม่ต้องหวังเลยครับ